ทต.ก้อ นำนักเรียนกลุ่มเป้าหมายที่ประสงค์เข้าร่วมโครงการศึกษาดูงานการเพิ่มทักษะด้านอาชีพื หลังจบการศึกษาภาคบังคับ |
![Responsive image](./system_files/185/6b82ae2d3b5b978910c435d6f5b2a2d9.jpg) |
วันที่ 18 มีนาคม 2567 นายอุดม เชียงยศ นายกเทศมนตรีตำบลก้อ มอบหมายให้ นายพิชญะ สุยะมัน รองนายกเทศมนตรีตำบลก้อ หน่วยบริการชุมชนพัฒนาคุณภาพชีวิตแรงงานนอกระบบเทศบาลตำบลก้อ นำนักเรียนกลุ่มเป้าหมายที่ประสงค์เข้าร่วมโครงการศึกษาดูงานการเพิ่มทักษะด้านอาชีพ แก่นักเรียนที้ไม่ได้เรียนต่อหลังจบการศึกษาภาคบังคับ ประจำปี 2567 ณ สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานลำพูน |
|
โพสเมื่อ : 19 มี.ค. 2567 |
|
|